

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KAZI, AJIA, VIJANA NA WENYE ULEMAVU

WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI



TANGAZO

Wakala wa Usalama Na Afya Mahali Pa Kazi , inatangaza uwepo wa Mafunzo ya Usalama **NOSHC – MODULE II** Kuanzia Tarehe 1-19/04/2019 (Haipo Katika Kalenda ya Mafunzo ya Mwaka) na yatafanyika tena Tarehe 6-24/05/2019 (Ipo Katika Kalenda Ya Mafunzo ya Mwaka inayopatikana katika Tovuti: www.osha.go.tz).

IMETOLEWA NA

MENEJA WA MAFUNZO

OCCUPATIONAL SAFETY AND HEALTH AUTHORITY
P. O. Box 519, DAR-ES-SALAAM
